Tarehe ya Dawa Tarehe ya
hudhurio Aina ya dawa |ldadi ya vidonge kurudi
Kumbuka

1. Tunza kadi yako
2. Kumbuka kuja na kadi hii kila hudhurio
3. Tumia dawa zako kama ulivyoelekezwa
4. Fika kituoni au piga simu ya kituo endapo umepata maudhi
yoyote ya dawa uliyoelezwa na mtoa huduma wa afya kama
yalivyo orodheshwa hapa chini

- Ganzi kali

- Muwasho mkali/ngozi kubabuka

- Homa ya manjano

- Degedege

5. Rudi kwenye kituo cha huduma za afya kilicho karibu
nawe endapo utaona dalili za Kifua Kikuu zifuatazo:

- Kukohoa kwa wiki mbili au zaidi

- Homa za mara kwa mara

- Kutokwa jasho jingi hasa nyakati za usiku

- Kupungua uzito

- Makohozi yaliyochanganyika na damu

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Wizara yé Afya
Mpango wa Taifa wa Kifua Kikuu na Ukoma
KADI YA TIBA KINGA YA KIFUA KIKUU
Namba ya Usajili
Unri (miaka):[ | Jinsia:  ME[] KE[]
Simu ya Mteja:

Jina la Kituo

Kijiji/Mtaa Kata

Halmashauri

Mkoa

Aina ya mteja: Mtu wa karibu na Mgonjwa wa TB[—] Mchimba madini []

Mraibu [] Mfungwa/mahabusu []
Wengineo (Taja)

TB 18

AinayaDawa:3HP [] 3HR [ 6H [

Tarehe ya kuanza Dawa / 120

Tarehe ya kumaliza Dawa / /20

(ONYESHA KADI Hil KATIKA KILA HUDHURIO)

Toleo la 2023



Jina la msimamizi wa matibabu:
Namba ya simu ya msimamizi wa matibabu:

Uhusiano:
3HP/3HR 6H
Wiki J3/Ja | J5 | AL W |01 ] 02 Mwezi 1

1
2 Mwezi 2
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4 Mwezi 3
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6 Mwezi 4
7 i
8 Mwezi 5
9 .
10 Mwezi 6
1; Mwezi 7
13 Mwezi 8
14
15 Mwezi 9
16

Weka alama ya vema ( ) kila utakapomeza dawa




