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REJESTA YA TIBA KINGA YA KIFUA KIKUU: TB 10

Rejesta hii inatumika kusaijili wateja wote watakaoanzishiwa tiba kinga ya Kifua Kikuu katika kituo cha kutolea
huduma za afya. Taarifa zinazojazwa kwenye rejesta hii zitahuishwa na zilizoko kwenye kadi ya tiba kinga ya
Kifua Kikuu (TB 18). Kulingana na aina ya mteja, taarifa zingine zitahusisha kadi ya matibabu ya mgonjwa wa
Kifua Kikuu (TB 01), kadi ya matibabu ya Mteja wa UKIMWI (CTC 02) na rejesta ya uchunguzi wa Kifua Kikuu
kwa watu walio karibu na mgonjwa wa Kifua Kikuu (TB 17). Rejesta hii inajazwa na mtoa huduma za tiba kinga
ya Kifua Kikuu aliyeko katika kituo cha tiba. Rejesta hii inatumika kufuatilia wateja wote wanaopata huduma ya
tiba kinga ya Kifua Kikuu katika kituo cha tiba. Rejesta inaendelea katika kurasa mbili zinazofuatana.

Hakikisha sehemu zote zinajazwa ipasavyo
NAMNA YA UJAZAJI
Safu ya (1) Namba(serial): Andika namba mtiririko ukianzia na namba 1 na kuendelea kila mwanzo wa mwaka.

Safu ya (2) Tarehe ya kusajiliwa: Andika tarehe ambayo mteja alisajiliwa kuwa anastahili kupata tiba kinga ya
Kifua Kikuu kwenye kituo cha kutolea tiba

Safu ya (3) Namba ya usajili: Andika namba ya usajili
Safu ya (4) Jina: Andika majina matatu halisi ya Mteja. (Herufi kubwa)
Safu ya (5) Jinsi: Andika ME kama ni mwanamume, andika KE kama ni mwanamke

Safu ya (6) Umri: Andika umri wa Mteja kwa miaka kamili. Iwapo Mteja ana umri chini ya mwaka mmoja andika
sifuri (0)

Safu ya (8) Namba ya simu: Andika namba ya simu ya Mteja na namba ya simu ya msimamizi wa matibabu



Safu ya (9) Aina ya mteja: Andika namba ya kundi atokalo mteja kama ilivyoainishwa kwenye kielelezo Na. A:
(1. WAVIU 2. Mtu wa karibu na mgonjwa wa TB ya mapafu 3. Mraibu 4. Mfungwa 5. Mchimbaji wa madini 6.
Wengineo)

Safu ya (10) Namba ya Usajili: Andika namba ya usajili wa mteja ambaye ni MVIU kama iliyoandikwa kwenye
kadi ya matibabu ya Mteja wa UKIMWI (CTC 02) au andika nhamba ya mgonjwa wa kifua Kikuu anayeishi na
mteja kama iliyoandikwa kwenye kadi ya matibabu ya mgonjwahuyo wa Kifua Kikuu (TB 01). Iwapo mteja
hahusiki na aina hizi mbili tajwa, sehemu hii iandikwe sifuri (0)

Safu ya (11) Tarehe ya kuanza dawa: Andika tarehe ya kuanza dawa katika kisanduku cha juu na aina ya dawa
katika kisanduku cha chini kama ilivyoainishwa katika sehemu hiyo

Safu ya (12 hadi 20) Utumiaji wa dawa: Andika tarehe ya mahudhurio kwenye kituo cha tiba katika kisanduku
cha juu, namba ya maudhi ya dawa katika kisanduku cha pili kama ilivyoanishiwa kwenye kielelezo Na. B1 kwa
maudhi makubwa ya dawa: (1. Ganzi kali 2. Muwasho mkali/ngozi kubabuka 3. Homa ya manjano 4. Degedege)
au kielelezo Na. B2 kwa maudhi madogo madogo: (5. Vipele na muwasho vya wastani 6. Ganzi ya wastani 7.
Maumivu ya tumbo 8. Kichefuchefu/kutapika), namba ya matokeo ya uchunguzi wa Kifua Kikuu katika kisanduku
cha tatu kama iliyoainishwa kwenye kielelezo Na. C: (1. Hana dalili za Kifua Kikuu 2. Anazo dalili za Kifua
Kikuu), na idadi ya vidonge katika kisanduku cha chini

Safu ya (21) Tarehe ya matokeo ya matibabu: Andika tarehe ya matokeo ya matibabu

Safu ya (22) Matokeo ya matibabu: Andika namba ya matokeo ya matibabu kama ilivyoanishwa kwenye
kielelezo Na. D: (1. Amemaliza 2. Ameugua Kifua Kikuu 3. Amepata maudhi ya dawa 4. Kifo 5. Utoro wa
matibabu 6. Amehama 7. Ameamua kuacha matibabu)

Safu ya (23) Maoni: Andika maoni muhimu yanayomhusu mteja



TAARIFA ZA MTEJA

1 2 3 4 5 6 7 8 9
Tareh N " Namba ya Simu Aina ya
arene ampa ya usajlli i . . . L :
Na.| Tarehe/Mwezi/Mwaka ’ J M 'inJml\e/I] tat Jinsi | UM | Mahali anapoishi i el
Kaj a T(at'u Me/Ke| (Miaka Kata/Kijiji/ ya mteja (Kielelezo
(i, (K, kamili) Kitongoiji : — A)
Mwisho) ya msimamizi
wa matibabu
Kielelezo A: Aina ya Mteja Kielelezo B1: Maudhi makubwa ya Dawa Kielelezo C: Uchunguzi wa Kifua Kikuu Kielelezo D: Matokeo ya matibabu
;- \I\//IV’:AVIU carib Maon B 1. Ganzi kali 1. Hana dalili za Kifua Kikuu ; ﬁmemaliz?(_f Kik
. Mtu wa karibu na Mgonjwa wa Muwasho mkali/naozi kubabuka . ) . . Ameugua Kifua Kikuu
ya mapafu 2. _ 9 2. Anazo dalili za Kifua Kikuu 3. Amepata maudhi ya dawa
3. Mraibu 3.Homa ya manjano 4. Kifo
4. Mfungwa 4. Degedege 5. Utoro wa matibabu
5. Mchimbaji wa Madini 6. Amehama
6. Wengineo Kielezo B2: Maudhi madogo madogo 7. Ameamua kuacha matibabu

5.Vipele na muwasho vya wastani
6.Ganzi ya wastani.

7.Maumivu yatumbo
8.Kichefuchefu/kutapika



UTUMIAJI WA DAWA MATOKEO YA MATIBABU
10 1" 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23
Namba va usaiiliva | 1orena ¥a Kuanza | wwezi1 | Mwezi2 | Mwezi3 | Mwezi4 |Mwezi5 | Mwezi6 | Mwezi7 | Mwezi8 | Mwezi9 |Tarehe ya matokeoya | Matokeo va Maoni
y LA dawa (Tarehe) |(Tarehe) | (Tarehe) | (Tarehe) |(Tarehe) | (Tarehe) | (Tarehe)| (Tarehe) | (Tarehe) Matibabu Kioolone D
CTC/ Namba ya - - - - : . : . _ Tarehe, Mwezi, Mwaka | (Kielelezo D)
y Maudhi ya Maudhi ya Maudhi ya Maudhi ya Maudhi ya Maudhi ya Maudhi ya Maudhi ya Maudhi ya

1 Kif Kik _dawa _dawa _dawa _dawa _dawa _dawa _dawa _dawa _dawa

mgonjwa wa Aitua KIKuu (Kielelezo B) | (Kielelezo B) | (Kielelezo B) | (Kielelezo B) | (Kielelezo B) | (Kielelezo B) |(Kielelezo B) | (Kielelezo B) | (Kielelezo B)
i 1 1 : Uchunguzi wa |Uchunguzi wa | Uchunguzi wa |Uchunguzi wa [ Uchunguzi wa |Uchunguzi wa |Uch i Uch i Uch i

anayeishi na mteja Aina ya dawa Kifua Kikuu | Kifua Kikuu | Kifua Kikuu | Kifua Kikuu | Kifua Kiku | Kifua Kikud | Kifua Kikuu- | - Kifus Kikua |~ Kifua Kikug.

(Kielelezo C) (Kielelezo C) (Kielelezo C) | (Kielelezo C) (Kielelezo C) (Kielelezo C) (Kielelezo C) | (Kielelezo C) (Kielelezo C)
(3HP, 3HR, 6H)
Idadi ya Vidonge | Idadiya Vidonge | Idadi ya Vidonge |Idadi ya Vidonge |ldadi ya Vidonge | Idadi ya Vidonge | Idadi ya Vidonge| Idadi ya Vidonge | Idadi ya Vidonge










