B 20
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Wizara ya Afya

Mpango wa Taifa wa Kifua Kikuu na Ukoma

REJESTA YA KUSAFIRISHA SAMPULI
ZA KIFUA KIKUU (TB)

JINA LA MSAFIRISHAJI WA SAMPULI NAMBA YA SIMU

NAMBA YA CHOMBO CHA USAFIRI

KIJIJI/IMTAA KATA

HALMASHAURI MKOA

Toleo la 2023



Sehemu A: Taarifa za kituo sampuli zinapotoka Sehemu A: Taarifa za kituo sampuli zinapotoka
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Sehemu B: Taarifa za kituo sampuli zinapoenda (maabara za upimaji) Sehemu B: Taarifa za kituo sampuli zinapoenda (maabara za upimaji)
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Wizara ya Afya

Mpango wa Taifa wa Kifua Kikuu na Ukoma

Usafirishaji wa sampuli na uchukuaji wa majibu katika vituo vya huduma za afya
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