
Wizara ya Afya

Mpango wa Taifa wa Kifua Kikuu na Ukoma

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

REJESTA YA KITUO YA USIMAMIZI
 WA USAFIRISHAJI WA SAMPULI

ZA KIFUA KIKUU (TB) 

JINA LA KITUO ________________________ AINA YA KITUO____________________ 

KUKUSANYA NA KUTUMA __________________ UPIMAJI _______________________

HALMASHAURI _________________________  MKOA ___________________________ 

Toleo la 2023

TB 21



Upokeaji wa sampuli na utoaji wa majibu ya sampuli katika vituo vya huduma za afya
Na. Tarehe Jina la kituo sampuli 

zilipotoka na majibu 
yanapoenda

Jina la msafirishaji Sahihi msafirishaji Sahihi ya mtoa huduma Maoni/Maelezo

Sampuli Majibu

Idadi




