Tarehe na matokeo ya makohozi (AFB)

Baada ya |[Tarehe ya kurudi kupima | Matokeo Tarehe

Miezi 2

Miezi 5

Miezi 6

Kumbuka

1. Tunza kadi yako

Kifua Kikuu ni ugonjwa wa kuambukiza na siyo kulogwa
Matibabu ya Kifua kikuu yanatolewa bila malipo

Tiba uchukua miezi 6 kukamilika

R

Mgonjwa wa Kifua Kikuu hupona akitumia dawa kila siku
hata kama ana maambukizi ya VVU

=

Ni muhimu kwa wagonjwa wa Kifua Kikuu kupima VVU

7. TB haitibiki kwa tiba mbadala. Hivyo fuata masharti ya
daktari ili upone

8. Funika mdomo na pua unapokohoa
9. Tumia dawa zako kila siku kama ulivyoelekezwa ili upone

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

TB 02

Wizara ya Afya
Mpango wa Taifa wa Kifua Kikuu na Ukoma

KADI YA MGONJWA

Namba ya Usajili wa mgonjwa wa Kifua Kikuu
Kituo cha Tiba

Kijiji/Mtaa

Kata

Wilaya Me/Ke

Mkoa Umri (miaka)

Aina ya Kifua Kikuu

BC+ BC- EPTB _
| | | | | | R

BC+ = Bacteriologically confirmed
BC- = Not Bacteriologically confirmed

Aina ya mgonjwa
New Relapse Return after LTF Failure  Others

Tarehe ya kuanza tiba: / [/

Tarehe ya kumaliza tiba: / L___/

2023 Edition



Matibabu ya mwanzo

Mahali pa matibabu ya mwanzo

Matibabu ya kuendelea

Mahali pa matibabu ya kuendelea

Uzito Kituo cha tiba Idadiya RH [ ] Kituo cha tiba
ldadi ya RHZE Nyumbani Nyumbani
Vidonge RHZ
E

Jina la msimamizi wa matibabu:
Simu ya Msimamizi wa matibabu:
Uhusiano:
Mahudhurio ya matibabu ya mwanzo (andika namba ya dozi kwenye tarehe uliyotoa dawa)
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Mahudhurio ya matibabu ya kuendelea (andika namba ya dozi kwenye tarehe uliyotoa dawa)
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