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Rejesta ya wanaohisiwa kuwa na TB na Ukoma katika jamii: TB/LEP 13A

Rejesta hii inatumika kusajili wahisiwa wote wa ugonjwa wa Kifua Kikuu na Ukoma katika jamii, waliochunguzwa na
kuonekana na dalili mojawapo za magonjwa haya. Rejesta hii pia inatunza taarifa za wahisiwa kutoka katika jamii ikiwa ni
pamoja na uchunguzi, upimaji na matokeo ya uchunguzi na hatua zilizochukuliwa. Taarifa zinazojazwa kwenye rejesta hii
zinatoka kwenye fomu namba TB/LEP 12, Fomu TB/LEP 15, TB/DR TB 03 na LEP 03. Rejesta hii inajazwa na watoa
huduma za TB katika jamii (vikundi vya watu waliougua kifua kikuu na kupona, watoa huduma ngazi ya jamii na asasi za
kiraia). Rejesta hii huhifadhiwa katika kituo cha kutolea huduma za afya katika jamii husika.

Hakikisha sehemu zote zinajazwa ipasavyo.

NAMNA YA UJAZAJI

Jina la kituo: Andika Jina la kituo ambacho rejesta hii inatunzwa, ama kituo kinachohusika na usimamizi wa kikundi hiki.
Halmashauri: Andika Jina la halmashauri taarifa zinakokusanywa

Mkoa: Andika Jina la mkoa ambako taarifa zinakokusanywa

Safu ya (1) Na.: Andika namba kwa mtiririko ukianzia na namba 1 na kuendelea kila mwanzo wa mwezi.

Safu ya (2) Tarehe: Andika siku/mwezi/mwaka wa kusajiliwa kwa mteja katika rejesta hii

Safu ya (3) Jina la Mteja (Majina matatu): Andika majina matatu (la kwanza, kati na ukoo) kama mistari inavyoonyesha
Safu ya (4) Jinsi (Me/Ke): Andika KE kama ni mwanamke, andika ME kama ni mwanamume

Safu ya (5) Umri (Miaka): Andika umri wa mgonjwa kwa miaka kamili. lwapo mgonjwa ana umri chini ya mwaka mmoja
andika sifuri (0)

Safu ya (6) Namba ya Simu ya Mteja na Mtu wa karibu: Andika namba ya simu ya mteja msitari wa juu na namba ya
mtu wa karibu msitari wa chini.



Safu ya (8) Uchunguzi wa TB au ukoma: Andika namba 1 kama ni uchunguzi wa TB, andika namba 2 kama ni
uchunguzi wa ukoma. Kama atafanyiwa uchunguzi wa magonjwa yote, andika mistari miwili kila uchunguzi wa ugonjwa
na mstari wake.

Safu ya (9) Aina ya mteja au Mahali mteja alipofanyiwa uchunguzi: Weka au andika namba ambapo mteja alipofanyiwa
uchunguzi kama ni;
Safu (9) i. Anaishi kaya au karibu na mgonjwa wa TB au ukoma: Andika namba 1 kama ni ndiyo na andika 2
kama ni hapana

Safu (9) ii. Kundi maalum: Andika namba ya kundi husika ambako mteja ametoka, mfano 1 kama ni
Mchimbaji(machimbo/migodi), 2 kama ni mfungwa/Afisa wa magereza, 3 kama ni PWUD na 4 kama ni Mvuvi(kambi
za Wavuvi).

Safu (9) iii. Mkusanyiko wa watu/sehemu nyingine: Andika namba ya mkusanyiko husika ambako mteja ametoka;
mfano 1 kama ni Duka la dawa, 2 kama ni Mganga wa jadi ,3 kama ni Sokioni na 4 kama ni Nyumba ya Ibada.
Safu ya (10) Aina ya Rufaa: Andika namba ya aina ya rufaa ambayo mteja amepewa kama ilivyoainishwa kwenye safu
hiyo (1. Sampuli; 2. Mteja)
Safu ya (11) Sababu ya Rufaa: Andika namba ya sababu ya rufaa ambayo mteja amepewa kama ilivyoainishwa kwenye
safu hii (1. Vipimo; 2. Tiba Kinga, 3. Changamoto za Jinsia na haki za binadamu zinazohusiana na huduma ya Kifua Kuu
na Ukoma).
Safu ya (12) Jina la kituo cha huduma za afya rufaa ilikoenda: Andika jina la kituo cha kutolea huduma za afya
alipopelekwa mteja/sampuli kufanyiwa uchunguzi

Safu ya (13) Aina ya Kipimo: Andika aina ya kipimo kilichotumika kumchunguza mteja (GeneXpert, Hadubin, Trunati, X-
ray, score chart, nyinginezo. Taja)

Safu ya (14) Matokeo ya rufaa: Weka alama ya vema (V) katika safu husika kulingana na matokeo ya uchunguzi wa
Kifua Kikuu au Ukoma ikiwa TB/DR-TB au Ukoma haujagundulika, TB/Kifua Kikuu kimegundulika, DR-TB/Kifua Kikuu
Sugu Kimegundulika, Sampuli haina ubora au Ukoma umegundulika

Safu ya (15) Amepima VVU: Weka N kama jibu ni ndio na H kama jibu ni hapana. Usiendike matokea ya vipimo au Hali
ya mteja ya VVU.

Safu ya (16) Ameanza tiba ya TB; DR-TB au Ukoma: Weka alama ya vema () kama ameanza tiba mstari wa juu na
namba ya usajili ya TB; DR-TB au Ukoma mstari wa chini.



Safu ya (17) Matokeo ya matibabu: Andika matokeo ya matibabu kulingana na rejesta ya kituo cha tiba (TB03; MDR-TB
au LEP 03 rejesta) kwa kushirikiana na DOT nesi.

Safu ya (18) Jina la mtoa rufaa ngazi ya jamii: Andika majina mawili ya mtoa huduma aliyemfanyia uchunguzi mteja
husika na kumpa rufaa kwa usahihi

Safu ya (19) Maoni/ Maelezo mengine: Andika maoni au maelekezo mengine mfano jina la asasi na maelezo mengine
muhimu
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Kielelezo A: Kielelezo B:

1. Mchimbaji (Machimbo/ migodi) 1. Duka la dawa 5. Mikutano ya hadhara
2. Mfungwal/Afisa wa Magereza 2. Mganga wa Jadi 6. Shule/Vyuo

3. PWUD 3. Sokoni 7. Kwingineko (Taja)
4. Mvuvi (Kambi za Wavuvi) 4. Nyumba ya Ibada







