
Wizara ya Afya

Mpango wa Taifa wa Kifua Kikuu na Ukoma

REJESTA YA UKUSANYAJI NA USAFIRISHAJI 
WA SAMPULI ZA KIFUA KIKUU (TB)

Toleo la 2023

TB 19

JINA LA KITUO  ________________________________________ HALMASHAURI _____________________________   MKOA ________________________

 

        

  

  

        

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Na. Sampuli 
inapotoka
(mfano: OPD, 
IPD, jamii nk )

Idadi ya sampuli 
zilizosafirishwa

Sampuli
zimesafirishwa

kwenda
(Jina la Maabara) 

Jina la mtoa 
huduma aliyetoa

Jina la 
msafirishaji

Majibu ya matokeo 
ya upimaji wa 
sampuli

Maoni/MaelezoTarehe Jina la mteja Jinsia Umri




