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TB/LEP 02
Wizara ya Afya
Mpango wa Taifa wa Kifua Kikuu na Ukoma
Fomu ya Rufaa / Uhamisho
Toka kituo cha huduma cha: Wilaya:
Mkoa: Kwenda kituo cha huduma cha: Wilaya:
Mkoa: Jina la mgonjwa: Jinsia Me I:I Ke I:I Umri I:I
Makazi ya sasa: Namba ya Usajili ya Mgonjwa
Na. ya huduma ya VVU: Makazi mapya: Namba ya simu:
Namba ya Kitambulisho cha Taifa:
Sababu ya rufaa/uhamisho:
Taarifa muhimu za mgonjwa (clinical notes):
Kifua Kikuu Ukoma TB/HIV MDRTB
Cha mapafu:
Cha sehemu nyingine: PB MB |
Tarehe alipoanza matibabu ya Kifua Kikuu/Ukoma 120
Nimempa mgonjwa dawa za Kifua kikuu/ukoma kuanzia tarehe: / 120___ hadi: / /20

Tarehe alipoanza hudumayaVVU___/___ /20___ Nimempa mgonjwa dawazaVVU ___ kuanziatarehe__ /__ /20___ hadi__ /__ /20___

Matokeo ya maabara ya karibuni: Makohozi Kwa tarehe / 120 Ngozi Kwatarehe /[ /20 _
Matokeo ya CD, ya karibuni: Kwa tarehe: / 120
Apimwe tena makohozi mwezi wa: Dawa nyingine alizopewa mgonjwa:

kuanzia tarehe: / /20 hadi: / /20

Maelezo mengine

Jina: Namba ya simu:
Cheo:

Sehemu hii ijazwe na mganga wa kituo alichopelekwa mgonjwa na irudishwe kwa mganga wa kituo alichotoka mgonjwa

Toka kituo cha huduma cha: Wilaya: Mkoa:
Kwenda kituo cha huduma cha Wilaya: Mkoa:
Jina la mgonjwa: Me I:I Ke I:I Umri I:I
Kijiji: Amefika hapa kwetu tarehe: / /20

Hatua zilizochukuliwa hapa (kwa rufaa tu)

Matokeo ya tiba:

Maelezo mengine:

Jina: Cheo:

Tarehe: / 120 Namba ya simu: Anwani ya barua pepe:




Mpango wa Taifa wa Kifua Kikuu na Ukoma
S.L.P. 743, Dodoma, Tanzania.
Simu: +255 (0) 26 2960150. Baruapepe: info@ntlp.go.tz.



